top of page

ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨ ਵਾਲੇ

Steve D Miller, CRA, P.App
ਸਟੀਵ ਡੀ ਮਿਲਰ, ਸੀ.ਆਰ.ਏ
Jason Small, CRA, P.App
ਜੇਸਨ ਸਮਾਲ, ਸੀ.ਆਰ.ਏ

ਸਟੀਵ ਡੀ ਮਿਲਰ, ਸੀਆਰਏ ਪੀ.ਐਪ

ਸੀਨੀਅਰ ਮੁਲਾਂਕਣਕਰਤਾ

ਟੈਲੀ: 604-542-9222

ਫੈਕਸ: 604-542-9220

ਈ - ਮੇਲ:sdmiller@bakerviewappraisals.com

ਜੇਸਨ ਸਮਾਲ, ਸੀਆਰਏ ਪੀ.ਐਪ

ਈ - ਮੇਲ:jsmall@bakerviewappraisals.com

Colin Pettingale, CRA, P.App
ਕੋਲਿਨ ਪੇਟਿੰਗੇਲ, ਸੀ.ਆਰ.ਏ

ਕੋਲਿਨ ਪੇਟਿੰਗੇਲ, ਸੀਆਰਏ ਪੀ.ਐਪ

ਈ - ਮੇਲ:cpettingale@bakerviewappraisals.com

Mike Kind, CRA, P.App
ਮਾਈਕ ਕਾਂਡ, ਸੀ.ਆਰ.ਏ

ਮਾਈਕ ਕਾਂਡ, ਸੀਆਰਏ ਪੀ.ਐਪ

ਈ - ਮੇਲ:mkind@bakerviewappraisals.com

Ria Cooke, Candidate, CRJ Squared Appraisals
ਰੀਆ ਕੁੱਕ

ਰੀਆ ਕੁੱਕ, ਉਮੀਦਵਾਰ

ਈ - ਮੇਲ:rcooke@bakerviewappraisals.com

samuel.jpg
ਸੈਮੂਅਲ ਪੀਟਰਸਨ-ਹੈਨਨ

ਸੈਮੂਅਲ ਪੀਟਰਸਨ ਹੈਨਨ, ਉਮੀਦਵਾਰ

ਈ - ਮੇਲ:speterson@bakerviewappraisals.com

melanie2.jpg
ਮੇਲਾਨੀਆ ਜੋਨਸ,AACI, P. APP

ਮੇਲਾਨੀ ਜੋਨਸ, AACI, P.App

ਈ - ਮੇਲ:mjones@bakerviewappraisals.com

ਸਪੋਰਟ ਸਟਾਫ

Jodi 1.jpg
ਜੋਡੀ ਬਰਸਟਨ
Miranda.jpg
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਰੋਗਨ

ਜੋਡੀ ਬਰਸਟਨ, ਆਫਿਸ ਮੈਨੇਜਰ

ਟੈਲੀ: 604-793-0136

ਈ - ਮੇਲ:office@bakerviewappraisals.com

ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਰੋਗਨ, ਕਲਾਇੰਟ ਸਪੋਰਟ ਸਪੈਸ਼ਲਿਸਟ 

ਈਮੇਲ: ਦਫਤਰ@bakerviewappraisals.com

Kelly2017-BW2_edited.jpg
ਕੈਲੀ ਮਿਲਰ

ਕੈਲੀ ਮਿਲਰ, ਮੁਲਾਂਕਣ ਸਪੋਰਟ ਸਪੈਸ਼ਲਿਸਟ

ਈਮੇਲ: ਦਫਤਰ@bakerviewappraisals.com

Jake Bakken-BW.jpeg
ਜੇਕ ਬੇਕਨ

ਜੇਕ ਬੇਕਨ - ਕਲਾਇੰਟ ਸੇਵਾਵਾਂ

ਈ - ਮੇਲ:jbakken@bakerviewappraisals.com

Paris Miller-2_edited.jpg
ਪੈਰਿਸ ਮਿਲਰ

ਪੈਰਿਸ ਮਿਲਰ - ਕਲਾਇੰਟ ਸੇਵਾਵਾਂ

ਈਮੇਲ: ਦਫਤਰ@bakerviewappraisals.com

Woolleywallace_edited.jpg
ਵਿਲੀਅਮ ਵੈਲਸ

Security and Greeter

@woolleywallace

ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਹੋਏ

Annette Gramm, CRA

Annette Gramm, CRA P.App

RETIRED

Gary Bendickson, CRA
Donald Higginson

Gary Bendickson, CRA

RETIRED

Donald Higginson, Candidate

RETIRED

bottom of page